BODI YA HUDUMA ZA MAKTABA TANZANIA

RIPOTI YA UTEKELEZAJI YA MWAKA 2021-2022 KATIKA KITENGO CHA NBA.

Taarifa kuhusu shughuli za Divisheni ya Bibliografi ya Taifa (NBA) kwa mwaka 2020-2021
·  upokeaji na uhifadhi machapisho na nyaraka zote zinazochapishwa nchini iwe kwa watanzania, waandishi, sekta binafsi, serikali, vyuo vikuu, na shule za sekondari na msingi kwa mujibu wa sheria.
· Utoaji wa namba za utambulisho za Vitabu na Majarida yaani “International Standard Book Number” (ISBN) na International Standard Serial Number (ISSN)
·  Uandaaji na uchapishaji wa Bibliografia yaTaifa (National Biliography)
· Utoaji wa huduma za machapisho hasa kwa wasomaji wanaofanya Utafiti.
· Ukatalo na Uainishaji wa machapisho

Watumiaji wa Kitengo cha Bibliografia 
· Watafiti mbalimbali na Wanafunzi 








 Uendeshaji wa huduma za kitengo kwa kipindi cha mwaka 2021-2022 

	1.
	KWA MUJIBU WA SHERIA
	JUL-SEPT 2021
	OCT-DIS
2021
	JAN-MARC
2022
	APRIL-JUNE
2022

	2
	Vitabu vya kwa mujibu wa sheria
	431
	320
	422
	495

	3
	Magazeti kwa mujibu wa sheria
	1033
	1894
	1914
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	4
	Majarida kwa mujibu wa sheria
	
	
	60
	         67

	5
	Bibliografia ya taifa TNB
	0
	0
	0
	         1

	6
	Isbn zilizotolewa
	    84
	    45
	          150

	        153

	7
	Issn zilizotolewa
	     
	
	6
	8

	8
	Watumiaji wa kitengo

-wanawake
-wanaume
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