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MWONGOZO KUFUATIA CHANGAMOTO KWA WATUMIAJI WA MFUMO
WA TANePS KATIKA KIPINDI CHA TAREHE 17-18 MACHI 2022

TANePS katika kipindi cha tarehe 17-18 Machi, 2022. Baada ya kufanya uchunguzi,
changamoto hiyo ilitatuliwa, lakini baadhi ya Zabuni ziliathirika .na“hivyo kushindwa
kuendelea katika Mfumo.

2. Hivyo basi, kutokana na changamoto hiyo, Mamlak: toa mwongozo ufuatao

kwa Taasisi Nunuzi :-

i) Zabuni zote zilizoathirika na ambazo zilikuwa zinatumia njia ya “Mini-
competition” kwa ununuzi wa bidha uduma mtambuka, “Minor value
Procurement”, na “Single Source ;eh'dering/Selection”, inaelekezwa
zitangazwe upya kwenye mfumo

120 zilikuwa zinatumia utaratibu wa Mwaliko

- (“International/National Shopping”; na “International / National Restricted
Tendering /Selection”) inaelekezwa zitangazwe upya kwenye Mfumo kwa
nusu ya muda wa kawaida, kwa mujibu wa Jedwali la Nane la Kanuni za
Ununuzi wa Umm waka 2013, kama zilivyorekebishwa; na

i) Zabunizote zilizoathirika na a

lii ) Zabuni zote zil; irika na ambazo haziko katika kundi ta (i) na (i) hapo
juu, zitashugh }}},Ilklwa kila moja kutokana na hali yake; na taarifa za Zabum
hizo zntumwe kupitia barua pepe ya helpdesk@ppra.go.tz. '

: hauriwa kufuatilia fursa za zabuni katika Mfumo ili waweze kushiriki
wa zabuni zitakazotangazwa upya, kama iliyovyoelekezwa hapo juu.

3. Wazabunl WE
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naomba radhi kwa usumbufu uliojitokeza.

Imetolewa tarehe 21 Mach: 2022, na

Dkt. lreneC lsaka
AFISA MTENDAJI MKUU

Jengo la Kambarage, Ghorofa ya 9, Barabara ya PSPF, S.L.P 2865, 41101 Dodoma, Tanzania
Simu: +255 (0)26 2063854 Barua pepe: ceo@ppra.go.tz Tovuti: www.ppra.go.tz



