JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
TUME YA TAIFA YA UCHAGUZI

Tarehe: 6 Julai, 2023

TANGAZO LA MNADA WA MALI CHAKAVU
Tume ya Taifa ya Uchaguzi inawatangazia Wananchi wote kuwa siku ya
Jumatano tarehe 19 Julai, 2023 itauza kwa njia ya mnada wa hadhara mali

chakavu.

Mnada utafanyika katika ofisi za Tume zilizopo Bohari Kuu ya Serikali
eneo la GPSA, Dar-es-Salaam. Mali chakavu zitakazouzwa ni pamoja na vifaa

vya TEHAMA (ICT Equipment) na vifaa vya ofisi (Office Equipment).

Tume ya Taifa ya Uchaguzi inawakaribisha watu wote wenye nia ya
kushiriki katika mnada huo tarehe 17 na 18 Julai, 2023 katika ofisi za Tume

zilizopo Dar-es-Salaam kwa ajili ya ukaguzi wa mali chakavu.

MASHARTI YA MNADA

1. Wananchi wataruhusiwa kukagua mali chakavu kwa siku mbili kabla ya

tarehe ya mnada husika.

2. Kila mnunuzi wa mali chakavu atatakiwa kulipia mali anayotegemea

kununua mara tu baada ya kutangazwa na dalali kuwa mshindi.

3. Mnunuzi atatakiwa kuondoa au kuchukua malj chakavu mara baada ya

kukamilisha malipo,




. Mali chakavu ambayo haitalipiwa kwa muda huo itanadiwa upya.

- Malipo yatafanyika kwa asilimia 100 baada ya kuuzwa.

. Mnunuzi atatakiwa kulipa asilimia 100 ya malipo kabla ya kuchukua mali

chakavu.

- Mnada utaanza saa nne (4:00) asubuhi siku ya Jumatano tarehe 19 Julai,
2023 katika ofisi za Tume ya Taifa ya Uchaguzi zilizopo Bohari Kuu eneo

la GPSA, Temeke Dar-es-Salaam.
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