JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

TUME YA TAIFA YA UCHAGUZI

TAARIFA KWA UMMA KUHUSU UCHAGUZI MDOGO WA UDIWANI KATIKA
KATA SITA ZA TANZANIA BARA
Dodoma, 03 Septemba, 2021

Tume imepokea barua kutoka kwa Waziri mwenye dhamana ya Tawala za Mikoa na
Serikali za Mitaa akiitaarifu juu ya kuwepo kwa nafasi wazi za Madiwani kwenye kata
sita (6) za Tanzania Bara. Nafasi hizo zilitokana na kufariki kwa Madiwani wa Kata

hizo na kukosa sifa ya uraia.

Kwa kuzingatia masharti ya Kifungu cha Kifungu cha 13 (2) cha Sheria ya Uchaguzi ya
Serikali za Mitaa, Sura ya 292, Tume imeandaa Uchaguzi Mdogo ili kujaza nafasi za

Udiwani kwenye Kata sita (6) za Tanzania Bara.

Uchaguzi huu Mdogo wa Udiwani katika Kata sita (6) utafanyika sambamba na
Uchaguzi Mdogo wa Ubunge wa Majimbo mawili (2) ya Konde, Wilaya va Micheweni
Mkoa wa Kaskazini Pemba — Zanzibar na Ushetu, Halmashauri va Wilaya va Ushetu

Mkoa wa Shinyanga Tanzania Bara.

Kata hizo sita (6) za Tanzania Bara ni:

Na. | MKOA | HALMASHAURI JIMBO KATA
| 1 Kigoma Wilaya ya Kasulu Kasulu Vijijini ' Kagera Nkanda:
F 2| Kilimanjaro Wilaya va Mwanga Mwanga : Kileo ]
" 3/ Mara Wilaya ya Bunda Bunda Vijijini ' Neruma !
i -lT, Njombe | Wilaya ya Wangin‘ombe | Wanging'ombe | Luduga C
(,tﬁ SEL Rukwa " Wilaya ya Kalambo | Kalambo | Lyowa N

Scanned with CamScanner



6. | Tabora Wilaya ya Urambo Urambo Mashariki | Vumilia

Ratiba ya Uchaguzi Mdogo wa Kata sita (6) Tanzania Bara ni kama ifuatavyo:-
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113 - 19 Septemba, 2021

1 Wagombea kuchukua fomu za te '

<. Uteuzi wa wagombea 19 Septemba, 2021

3 Kampeni za Uchaguzi 20 Septemba - 08 Oktoba 2021
4 Siku ya kupiga kura 09 Oktoba 2021

Tume ya Taifa ya Uchaguzi inaendelea kuvikumbusha vyama vya siasa na wadau wote
wa uchaguzi kuzingatia sheria, kanuni, maadili ya uchaguzi, taratibu, miongozo na

maelekezo yatayotolewa na Tume kipindi cha uchaguzi mdogo.
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Dkt. Wilson Mahera Charles

Mkurugenzi wa Uchaguzi
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