JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
TUME YA TAIFA YA UCHAGUZI

MWALIKO WA WATAZAMAJI WA NDANI WA
UCHAGUZI MDOGO JIMBO LA KONDE MKOA WA KASKAZINI PEMBA -
ZANZIBAR NA KATA SITA ZA TANZANIA BARA
Tume ya Taifa ya Uchaguzi inatarajia kufanya uchaguzi mdogo wa Ubunge katika
Jimbo la Konde, Mkoa wa Kaskazini Pemba- Zanzibar tarehe 18 Julai, 2021. Kwa
mujibu wa kanuni ya 18 (3) ya Kanuni za Uchaguzi wa Rais na Wabunge za mwaka
2020 na kanuni ya 16(3) ya Kanuni za Uchaguzi wa Serikali za Mitaa za mwaka 2020,
Tume ya Taifa ya Uchaguzi imepewa mamlaka ya kualika na kusajili watazamaji

wa uchaguzi wanaotaka kutazama uchaguzi.

Kupitia tangazo hili, Tume ya Taifa ya Uchaguzi inapenda kualika Taasisi na Asasi
mbalimbali nchini ambazo zinahitaji kutazama uchaguzi mdogo katika Jimbo la
Konde na Kata sita za Tanzania Bara. Asasi na Taasisi zenye nia ya kutazama

uchaguzi huo zinatakiwa kuwasilisha maombi kwa kutumia Mfumo wa

Menejimenti ya Watazamaji (OMS) kupitia “/ink”ifuatayo https:// oms.nec.qo.tz.

Barua ya maombi pamoja na mambo mengine itatakiwa kuainisha mambo

yafuatayo-

i. Anuani kamili ya Taasisi au Asasi husika;

ii. Mahali ambapo Taasisi au Asasi husika inafanyia kazi (Physical address):

iii. Shughuli ambazo zinafanywa na Taasisi au Asasi husika kwa mujibu wa hati
ya usajili;

iv. Sehemu ambazo Taasisi au Asasi inataka kufanya zoezi hilo la utazamaji;

v. Idadi ya watu ambao Taasisi au Asasi itawatumia katika zoezi hilo parhoja na
taarifa zao;

vi. Majina na namba za simu za viongozi wa Taasisi au Asasi husika kama

yalivyoandikwa katika hati za usajili wa Taasisi au Asasi;




vii. Ikiwa Taasisi
1 au Asasi i ;
asi inahusisha watendaji wa kimataifa ili lazi
e Watamizania , wawili lazima
viii. Kuambatisha
naka swouli
la au kivuli cha hati ya usajili wa Taasisi au Asasi husika;

na

ix. Kuambatish -
a nakala au kivuli cha katiba ya Taasisi au Asasi husika.

Mwi
isho wa kupokea maombi ni tarehe 20 Juni, 2021.

Imetolewa leo tarehe 1\\Q’k .......... na:

Dkt. Wilson gahera Charles

MKURUGENZI WA UCHAGUZL



