JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

——

Mamlaka ya Udhibiti Usafiri Ardhini

TAARIFA KWA UMMA
Mkutano wa Wadau - Kupokea Maoni ya Nauli za Mabasi

Kwa mujibu wa Sheria Sura 413 ya Mamlaka ya Udhibiti Usafiri

Ardhini, Mamlaka inahitaji kupata

maoni ya wadau kuhusu

mapendekezo ya viwango vya nauli za usafiri wa mabasi nchini.

2. Mamlaka inawakaribisha wadau wote katika mkutano
utakaofanyika Kituo cha Mikutano cha Julius Nyerere - Dar es Salaam,
Jumatano tarehe 13 Aprili, 2022 kwa utaratibu ufuatao:-

Aina ya huduma

Muda

a. | Mabasi ya safari ndefu
(intercity services)

Saa 3:00 asubuhi - saa 8:00
mchana

b. | Mabasi ya usafiri mijini

(commuter services)

Saa 9:00 alasiri - saa 12:00 jioni

3. Wadau wote mnakaribishwa.

Imetolewa na;
Mkurugenzi Mkuu,
06 Aprili, 2022.




