JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
MAMLAKA YA MAJISAFI NA USAFI WA
MAZINGIRA DAR ES SALAAM DAWASA
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TAARIFA KWA UMMA

USOMAJI MITA ZA MAJI KUANZA APRILI 10 HADI 15, 2024

Mamlaka ya Majisafi na Usafi wa Mazingira Dar es Salaam (DAWASA)
iInawataarifu wateja na wananchi katika mikoa ya

Dar es Salaam na Pwani, kuwa zoezi la usomaji wa mita za maji
unafanyika Aprili 10 hadi 15, 2024.

Mamlaka inaomba ushirikiano kwa watoa huduma wa DAWASA pindi
watakapopita katika makazi yetu kutekeleza zoezi hili. Baada ya mita
kusomwa, mteja atapokea ujumbe mfupi kwa simu ili kuhakiki
usomaji kabla ya bili yake kutoka.

Kwa taarifa zaidi wasiliana nasi kituo cha huduma kwa wateja
0800110064 (Bure) na 0735-202121 (WhatsApp tu).

Imetolewa na
Kitengo cha Mawasiliano
9.4.2024.
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